ณัฐธิดา รัตนสวัสดิ์ (กะติ๊บ)
อายุ 24 ปี
พนักงานบริษัทเอกชน
Change together เปลี่ยนไปด้วยกัน
“เรามีหน้าที่สร้างความยั่งยืน ให้กับสิ่งมีชีวิตทุกชีวิตบนโลก อย่าหมดหวังหรือมองเป็นเรื่องไกลตัว เพราะทุกชีวิตเกี่ยวพันซึ่งกันและกัน”
ณัฐธิดา รัตนสวัสดิ์ (กะติ๊บ)
อายุ 24 ปี
พนักงานบริษัทเอกชน
Change together เปลี่ยนไปด้วยกัน
“เรามีหน้าที่สร้างความยั่งยืน ให้กับสิ่งมีชีวิตทุกชีวิตบนโลก อย่าหมดหวังหรือมองเป็นเรื่องไกลตัว เพราะทุกชีวิตเกี่ยวพันซึ่งกันและกัน”